Đặc trưng:
Ghế Gaming Hiện Đại Y-2465 được thiết kế theo yêu cầu của game thủ về chất lượng, sự thoải mái và mức độ thẩm mỹ. Chiếc ghế chơi game theo phong cách đua máy tính này có kiểu dáng bắt mắt và hoàn hảo để chơi game và làm việc.
--Ghế bàn chơi game đẹp
--3.2'' có thể điều chỉnh độ cao
--Gối đầu và gối thắt lưng tiện dụng miễn phí
--Tay vịn có thể điều chỉnh 2D
--4.3'' đệm ngồi thoải mái
-- Xoay 360 độ
--90 độ -170 độ ngả & lắc lư 25 độ



| Công ty | Công ty TNHH Nội thất Anji Guyou |
| Người mẫu | Y-2465 |
| Tên sản phẩm | Ghế chơi game hiện đại |
| Sự miêu tả | Ghế Văn Phòng Vận Chuyển Giá Rẻ Ngả 180 Độ |
| Vải vóc | Chất liệu PVC cao cấp, chất liệu tương tự như ghế ô tô |
| Bọt | Mặt sau xốp mật độ cao, chỗ ngồi đầy bọt chữa lạnh |
| Tay vịn | tay vịn 2D |
| Cơ chế | Cơ chế khóa{0}}nghiêng |
| Gaslift | Gaslift 100mm loại 2 hoặc 3 hoặc 4 |
| Căn cứ | 350 mm, đế nylon |
| thầu dầu | Bánh xe PU 60mm |
| MOQ | 50 chiếc |
| Sự chi trả | T/T (tiền đặt cọc 30%, số dư so với bản sao B/L) |
| thời gian giao hàng | 30 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc |
| Cổng tải | Thượng Hải hoặc Ninh Ba, Trung Quốc |




Anji Guyou Furniture Co., LTD là nhà sản xuất Ghế chơi game hiện đại chuyên nghiệp trong 25 năm.
Chúng tôi có hơn 80 nhân viên giàu kinh nghiệm để đảm bảo quá trình sản xuất diễn ra tốt đẹp và hiệu quả.
Chúng tôi cũng có 10 nhân viên bán hàng cấp cao để cung cấp-giải pháp toàn diện cho khách hàng của mình.
Và chúng tôi có đội ngũ thiết kế gồm 5 người để giúp khách hàng linh hoạt hơn trong Dịch vụ OEM.
Năm 1996, chúng tôi bắt đầu kinh doanh ghế văn phòng ở Thượng Hải.
Năm 2001, chúng tôi thành lập công ty riêng của mình mang tên Shanghai Meisheng Furniture Co., Ltd. Và trong giai đoạn 2001 đến 2010, chúng tôi đã xây dựng mối quan hệ kinh doanh tốt với các cơ quan chính phủ, các tổ chức giáo dục đại học, ngân hàng, trung tâm thương mại và nhiều khách hàng khác.
Năm 2010, chúng tôi trở lại Anji và thành lập Công ty TNHH Nội thất Anji Yuanheng. Chúng tôi vẫn giữ mối quan hệ kinh doanh với khách hàng ở Thượng Hải và chúng tôi cũng mở rộng một số khách hàng ở khu vực khác.
Năm 2012, chúng tôi thành lập Công ty TNHH Nội thất Anji Guyou và bắt đầu xuất khẩu ghế văn phòng sang thị trường nước ngoài.
Năm 2016, sau vài năm phát triển, chúng tôi phải chuyển sang nhà máy mới để đáp ứng yêu cầu tăng trưởng kinh doanh.
Năm 2018, bộ phận bán hàng của chúng tôi chuyển đến văn phòng mới ở Hàng Châu, nhằm thu hút thêm nhiều thành viên xuất sắc tham gia và cung cấp dịch vụ chuyên nghiệp hơn cho khách hàng.
Năm 2020, chúng tôi đã cải tiến nhà máy của mình bằng hệ thống quản lý 6S.
Chú phổ biến: ghế chơi game hiện đại, nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy sản xuất ghế chơi game hiện đại tại Trung Quốc













