



| Vật liệu: | Nhung Hà Lan |
| Khung | Khung ván ép |
| Căn cứ: | Khung sắt mạ vàng |
| Kích thước sản phẩm: | 63*74*80cm |
| Kích thước đóng gói: | 75*65*57.5cm |
| Bưu kiện: | 1 cái/ctn, thùng carton xuất khẩu 250lbs |
| Đang tải số lượng | 96 chiếc/20GP; 216 chiếc/40GP; 240 chiếc/40HQ |
| N.w. | 10,6KGS |
| G.w. | 12,6KGS |
Chú phổ biến: Nội thất phòng khách nhung đơn giá rẻ thỉnh thoảng ghế sofa miễn phí vận chuyển x-5101, Trung Quốc Nội thất phòng khách nhung đơn giá rẻ thỉnh thoảng ghế sofa miễn phí vận chuyển x-5101 nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy













