Mẫu số: FS-8813
Chất liệu: Da tổng hợp
Tay vịn: Với tay vịn
Tùy chỉnh: Tùy chỉnh
Màu sắc: Màu sắc khác nhau
Nhãn hiệu: Focus-Furniture
Đặc điểm kỹ thuật: BIFMA, SGS, ISO9001, TUV, LGA, BV, EN1335
Mã HS: 9401300000
Phong cách: hiện đại
Rotary: Rotary
Folded: Unfolded
Điều kiện: Mới
MOQ: Không giới hạn
Đóng gói: Xuất khẩu Bao bì
Xuất xứ: Trung Quốc
| Mô tả Mô tả / Chi tiết: | |
| Mẫu số | FS-8813 |
| Sự miêu tả | Ghế văn phòng |
| Vật chất | PU |
| Tay vịn | Sơn tĩnh điện và đệm |
| Khí ga | 80 gaslift |
| Căn cứ | 350 # bột phủ cơ sở |
| Castor | Nylon castor |
| Kích thước sản phẩm (W * D * H) | 64 * 67 * 108-116 cm |
| Kích thước thùng carton | 73 * 32 * 65 cm |
| GW / NW | 16,5 / 15 kg |
| Đóng gói | 1 hộp / thùng |
| Số lượng tải | 488pcs / 40'HQ |
| Đang tải cổng | Thượng Hải hoặc Ningbo, Trung Quốc |
| MOQ | 100pcs |
| Thanh toán | T / T hoặc L / C ngay (30% tiền gửi, số dư trước khi vận chuyển) |
| Thời gian giao hàng | 20-25 ngày sau khi khoản tiền gửi nhận được |
Đặc tính:
1. Không vấn đề ở đâu, loại ghế này sẽ giúp bạn thoải mái và ổn định cả ngày.
2. Ghế khí nén dễ dàng và điều chỉnh hiệu quả từ chỗ ngồi đến bàn làm việc trên máy.
3. 360 độ xoay bánh xe và ghế có thể được thêm linh hoạt trong không gian làm việc.
4. Mặt hàng của chúng tôi sẽ cho phép bạn có được thoải mái và an toàn trong những ngày làm việc bận rộn.
Chào mừng đến tham quan Showroom Nhà máy của chúng tôi !
Công ty chúng tôi là một nhà sản xuất chuyên nghiệp và công ty xuất khẩu tham gia vào việc thiết kế, sản xuất, và bán đồ nội thất, các sản phẩm giải trí từ năm 2001.
Dòng sản phẩm chính của chúng tôi hiện nay bao gồm các ghế lưới, ghế văn phòng, ghế cuộc họp, giải trí ghế, tolix ghế, văn phòng bàn & bảng, thanh phân và bảng, nội thất trường học, màn hình & tủ phân vùng, giày dép vv vv
Chúng ta có cơ sở sản xuất riêng của chúng tôi với chứng nhận ISO9001 và dưới kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt theo tiêu chuẩn BIFMA và EN. Vì vậy, sản phẩm của chúng tôi là rất phổ biến ở Bắc Mỹ, Nam Mỹ, Châu Âu, Australia, Trung Đông, vv
Mô tả Sản phẩm:
1. Các điều khoản thanh toán: T / T hoặc L / C ngay (30% tiền gửi, số dư trước khi vận chuyển)
2. Các điều khoản giá: FOB hoặc CFR hoặc CIF
3. Nạp cảng: Ningbo Hoặc Thượng Hải, Trung Quốc
4. Thời gian giao hàng: 15 ngày sau khi nhận tiền gửi
5. Bảo hành chất lượng: 5 năm
6. MOQ: Không giới hạn
7. Đóng gói:
CKD (hoàn thành knock down), tiêu chuẩn đóng gói
SKD (bán tháo xuống), có sẵn
Đóng gói, có sẵn
Vui lòng xem bước đặt hàng sau:
1. Vui lòng liên hệ với chúng tôi để yêu cầu catalog của chúng tôi.
2.Chọn các mô hình để chúng tôi sẽ gửi báo giá cho bạn.
3. Xác nhận các mô hình, màu sắc, vận chuyển nhãn hiệu và các chi tiết liên quan, sau đó chúng tôi sẽ gửi PI cho bạn.
4.Đặt 30% tiền gửi bằng T / T Trước khi sản xuất.
5.Production bắt đầu. Chúng tôi sẽ thông báo cho bạn về tình trạng hàng hoá.
6. Sẽ kiểm tra hàng hóa và chụp hình kiểm tra hàng hoá cho bạn.
7.Gửi 70% khoản thanh toán cho chúng tôi.
8.Lấy hàng và xếp hàng. Sẽ gửi cho bạn ảnh tải.
9. Vận chuyển. Đơn đặt hàng đã hoàn tất.
Jacky Wu
Điện thoại: +86 0572 5132456
Fax: + 86 0572 5132234
Điện thoại di động: 13856973059
QQ: 540276050
Skype: jacky.wu7322
Email: jackywu@chairoem.com













