Chi tiết nhanh
| Kiểu: |
Nội Thất Văn Phòng, Nội Thất Văn Phòng |
Sử dụng cụ thể: |
Ghế Văn Phòng, Ghế Văn Phòng |
Sử dụng chung: |
Nội thất thương mại, Nội thất thương mại |
| Vật liệu: |
Vải, Da tổng hợp |
gấp: |
KHÔNG |
Phong cách: |
Ghế Nâng, Ghế Lưới, Ghế Xoay |
| Kích cỡ: |
67*53*115---121cm |
Nơi xuất xứ: |
Chiết Giang, Trung Quốc (đại lục) |
Tên thương hiệu: |
chàng trai |
| Số mô hình: |
Y-1719 |
Màu sắc: |
Không bắt buộc |
Đơn hàng nhỏ: |
Có thể chấp nhận được |
| Căn cứ: |
Đế nylon |
Tay vịn: |
Tay vịn PP |
OEM: |
Có thể chấp nhận được |
| Che bụi: |
PP |
Đóng gói & Giao hàng
| Chi tiết đóng gói: | Thùng carton xuất khẩu tiêu chuẩn, một chiếc mỗi thùng |
| Chi tiết giao hàng: | 25-30 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc |
Y-1719 Ghế Văn Phòng Vải Đẹp/Ghế Máy Tính/Ghế Thư Ký
| Công ty | Công ty TNHH Nội thất Anji Guyou |
| Người mẫu | Y-1719 |
| Vật liệu | Lưới lưng, ghế lưới bình thường |
| Sự miêu tả | Ghế máy tính |
| Tay vịn | Không có |
| Cơ chế | Cơ chế nghiêng |
| Thang máy khí | 100mm |
| Che bụi | Chất liệu nhựa, màu đen, 3 lớp |
| Căn cứ | Đế nylon 270 |
| thầu dầu | Bánh xe nylon |
| Chiều rộng ghế | 48cm |
| độ sâu chỗ ngồi | 43cm |
| chiều cao ghế | 45-53cm |
| chiều rộng trở lại |
46cm |
| chiều cao lưng | 94--104cm |
| Kích thước thùng carton | 66*33*57, thùng carton xuất khẩu màu nâu |
| Đang tải QTY/container 20' | 252 chiếc |
| Đang tải QTY/container 40' | 504 chiếc |
| Đang tải QTY/40'HQ | 592 chiếc |
| MOQ | 100 chiếc |
| Sự chi trả | T/T (tiền đặt cọc 30%, số dư so với bản sao B/L) |
| thời gian giao hàng | 30 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc |
| Cổng tải | Thượng Hải hoặc Ninh Ba, Trung Quốc |












Chú phổ biến: y-1719 ghế văn phòng vải đẹp/ghế máy tính/ghế thư ký, Trung Quốc y-1719 ghế văn phòng vải đẹp/ghế máy tính/ghế thư ký nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy














