Chi tiết nhanh
| Kiểu: |
Nội thất văn phòng |
Sử dụng cụ thể: |
Ghế văn phòng |
Sử dụng chung: |
Nội thất thương mại |
| Vật liệu: |
Kim loại |
Loại kim loại: |
thép không gỉ |
gấp: |
KHÔNG |
| Phong cách: |
Ghế Nâng, Ghế Lưới |
Kích cỡ: |
67*53*115---121cm |
Nơi xuất xứ: |
Chiết Giang, Trung Quốc (đại lục) |
| Tên thương hiệu: |
chàng trai |
Số mô hình: |
Y-1752 |
màu sắc: |
đen |
Đóng gói & Giao hàng
| Chi tiết đóng gói: | Thùng tiêu chuẩn xuất khẩu; một mảnh mỗi thùng carton. |
| Chi tiết giao hàng: | 30 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc |
Y-1752 Ghế bành lưới nâng lưng có đường viền tiện dụng
| Công ty | Công ty TNHH Nội thất Anji Guyou |
| Người mẫu | Y-1752 |
| Vật liệu | lưới nylon phía sau, ghế lưới bình thường |
| Sự miêu tả | ghế lưới |
| Tay vịn | tay vịn nhựa |
| Cơ chế | cơ chế nghiêng |
| Thang máy khí | 100mm |
| Che bụi | Chất liệu nhựa, màu đen, 3 lớp |
| Căn cứ | Chân đế bằng thép 350 |
| thầu dầu | bánh xe nylon |
| Chiều rộng ghế | 50cm |
| độ sâu chỗ ngồi | 48cm |
| chiều cao ghế | 46-56cm |
| chiều rộng trở lại |
48cm |
| chiều cao lưng | 62cm |
| Kích thước thùng carton | 64*30*58, thùng carton xuất khẩu màu nâu |
| Đang tải QTY/container 20' | 240 chiếc |
| Đang tải QTY/container 40' | 450 chiếc |
| Đang tải QTY/40'HQ | 600 chiếc |
| MOQ | 100 chiếc |
| Sự chi trả | T/T (tiền đặt cọc 30%, số dư so với bản sao B/L) |
| thời gian giao hàng | 30 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc |
| Cổng tải | Thượng Hải hoặc Ninh Ba, Trung Quốc |








Chú phổ biến: y-1752 ghế bành lưới nâng lưng có đường viền công thái học, Trung Quốc y-1752 nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy sản xuất ghế bành lưới nâng lưng có đường viền công thái học













