Y- 2432 Anji pu da cluvens bọ cạp buồng lái droideka ghế hỗ trợ ngả lưng hoàn toàn ghế chơi game có thể ngả lưng có chỗ để chân
Chi tiết sản phẩm
| Công ty | Công ty TNHH Nội thất Anji Guyou |
| Người mẫu | Y-2432 |
| Tên sản phẩm | Ghế chơi game thể thao điện tử |
| Sự miêu tả | Ghế chơi game Balck and Red có thể ngả 180 độ |
| Vải vóc | Chất liệu PVC cao cấp, chất liệu tương tự như ghế ô tô |
| Bọt | Mặt sau xốp mật độ cao, chỗ ngồi đầy bọt chữa lạnh |
| Tay vịn | Tay vịn có thể điều chỉnh |
| Cơ chế | Cơ chế ngả lưng |
| Gaslift | Gaslift 100mm loại 2 hoặc 3 hoặc 4 |
| Căn cứ | 350 mm, đế nylon |
| thầu dầu | Bánh xe PU 60mm |
| MOQ | 50 chiếc |
| Sự chi trả | T/T (tiền đặt cọc 30%, số dư so với bản sao B/L) |
| thời gian giao hàng | 30 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc |
| Cổng tải | Thượng Hải hoặc Ninh Ba, Trung Quốc |










Chú phổ biến: y- 2432 anji pu da cluvens bọ cạp buồng lái droideka ghế hỗ trợ ngả hoàn toàn ghế chơi game có thể ngả có chỗ để chân, Trung Quốc y- 2432 anji pu da cluvens bọ cạp buồng lái droideka ghế hỗ trợ ngả hoàn toàn ghế chơi game có thể ngả có chỗ để chân các nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy













