Chi tiết nhanh
| Kiểu: |
Nội thất văn phòng |
Sử dụng cụ thể: |
Ghế văn phòng |
Sử dụng chung: |
Nội thất thương mại |
| Vật liệu: |
Kim loại |
Loại kim loại: |
Sắt |
gấp: |
KHÔNG |
| Phong cách: |
Ghế Điều Hành, Ghế Nâng, Ghế Xoay |
Nơi xuất xứ: |
Chiết Giang, Trung Quốc (đại lục) |
Tên thương hiệu: |
Guyou hoặc OEM |
| Số mô hình: |
Y-2742 |
vải vóc: |
PU+PVC |
gỗ: |
ván ép |
| bọt: |
bọt mật độ cao |
tay vịn: |
trang |
tăng ga: |
Xe nâng khí loại 2 80mm |
| che bụi: |
trang |
căn cứ: |
đế mạ crom |
khung gầm: |
cơ chế khóa{0}}nghiêng |
| thầu dầu: |
nylon |
Đóng gói & Giao hàng
| Chi tiết đóng gói: | thùng carton xuất khẩu tiêu chuẩn, một chiếc mỗi thùng |
| Chi tiết giao hàng: | 25 ngày sau khi nhận được tiền gửi |
Y-2742 Classic Executive Home Ghế văn phòng máy tính học tập với giá ghế
Mô tả sản phẩm
| công ty | Công Ty TNHH Nội Thất Guyou |
| người mẫu | Y-2742 |
| vật liệu | PU phía trước, PVC phía sau và mặt bên |
| Sự miêu tả | ghế bàn văn phòng |
| tay vịn | tay vịn pp |
| cơ chế | cơ chế khóa{0}}nghiêng |
| căn cứ | đế mạ crom |
| thầu dầu | bánh xe nylon |
| xe nâng xăng | Xe nâng khí loại 2 80mm |
| N.W/G.W | 12/13,5kg |
| kích thước thùng carton | 80*34*65cm |
| đóng gói | 1 cái/ctn, thùng carton màu nâu |
| sự chi trả | T/T (tiền đặt cọc 30%, số dư so với bản sao B/L) |
| thời gian giao hàng | 30 ngày sau khi nhận được tiền gửi |
| hải cảng | Thượng Hải/Ninh Ba |









Chú phổ biến: Ghế văn phòng máy tính học tập tại nhà điều hành cổ điển y-2742 có giá ghế mô tả sản phẩm, Trung Quốc Ghế văn phòng máy tính học tập tại nhà điều hành cổ điển y-2742 có giá ghế mô tả sản phẩm nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy














