Chi tiết nhanh
| Kiểu: |
Nội thất văn phòng |
Sử dụng cụ thể: |
Ghế văn phòng |
Sử dụng chung: |
Nội thất thương mại |
| Vật liệu: |
Kim loại |
Loại kim loại: |
Sắt |
gấp: |
KHÔNG |
| Phong cách: |
Ghế điều hành, Ghế nâng, Ghế xoay, Ghế văn phòng |
Kích cỡ: |
62*73*108---116cm |
Nơi xuất xứ: |
Chiết Giang, Trung Quốc (đại lục) |
| Tên thương hiệu: |
chàng trai |
Số mô hình: |
Y-2752 |
Vải vóc: |
PU+PVC |
| Bọt: |
Bọt mật độ cao |
Gỗ: |
Ván ép |
Tay vịn: |
Tranh đệm tay vịn |
| Khung gầm: |
Cơ chế khóa{0}}nghiêng |
Gaslift: |
Xe nâng khí loại 2 80mm |
Che bụi: |
PP |
| Căn cứ: |
Sơn nền nylon |
Bánh xe: |
Nylon |
Đóng gói & Giao hàng
| Chi tiết đóng gói: | Thùng carton xuất khẩu Stardand, một chiếc mỗi thùng |
| Chi tiết giao hàng: | 30 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc |
Y-2752 Ghế nâng cao cấp lưng cao bằng thép màu nâu có thể điều chỉnh độ cao
| Công ty | Công ty TNHH Nội thất Anji Guyou |
| Người mẫu | Y-2752 |
| Vật liệu | Mặt trước PU, mặt sau và mặt bên PVC |
| Sự miêu tả | ghế văn phòng lưng cao |
| Tay vịn | tay vịn nhựa có sơn |
| Cơ chế | Cơ chế nghiêng, lên xuống + chức năng nghiêng |
| Thang máy khí | tranh đen 80mm |
| Che bụi | Chất liệu nhựa, màu đen, 3 lớp |
| Căn cứ | 350mm, đế nylon |
| thầu dầu | Bánh xe nylon màu đen |
| Chiều rộng ghế | 51,5cm |
| độ sâu chỗ ngồi | 54,0cm |
| chiều cao ghế | 44-52cm |
| chiều rộng trở lại | 52cm |
| chiều cao lưng | 80cm |
| Kích thước thùng carton | 82*35*64cm, thùng carton xuất khẩu màu nâu |
| Đang tải QTY/container 20' | |
| Đang tải QTY/40'HQ | 370 chiếc |
| MOQ | 80 chiếc |
| Sự chi trả | T/T (tiền đặt cọc 30%, số dư so với bản sao B/L) |
| thời gian giao hàng | 30 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc |
| Cổng tải | Thượng Hải HOẶC Ninh Ba, Trung Quốc |









Chú phổ biến: y-2752 cao cấp-ghế nâng cao cấp màu nâu thép lưng cao có thể điều chỉnh chiều cao, Trung Quốc y-2752 ghế nâng cao cấp màu nâu thép lưng cao nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy














