Chi tiết nhanh
| Kiểu: |
Nội Thất Văn Phòng, Nội Thất Văn Phòng |
Sử dụng cụ thể: |
Ghế Văn Phòng, Ghế Văn Phòng |
Sử dụng chung: |
Nội thất thương mại, Nội thất thương mại |
| Vật liệu: |
Da tổng hợp, da PU |
gấp: |
KHÔNG |
Phong cách: |
Ghế Điều Hành, Ghế Nâng, Ghế Xoay |
| Kích cỡ: |
65*75*113---121cm |
Nơi xuất xứ: |
Chiết Giang, Trung Quốc (đại lục) |
Tên thương hiệu: |
Guyou hoặc OEM |
| Số mô hình: |
Y-2768 |
Màu sắc: |
Không bắt buộc |
Gaslift: |
Xe nâng khí loại 2 80mm |
| Căn cứ: |
Sơn nền nylon |
Bánh xe: |
Bánh xe nylon |
Tay vịn: |
Tranh đệm tay vịn |
| Cơ chế: |
Cơ chế khóa{0}}nghiêng |
Đóng gói & Giao hàng
| Chi tiết đóng gói: | Thùng xuất khẩu tiêu chuẩn, một chiếc mỗi thùng |
| Chi tiết giao hàng: | 2--4 tuần sau khi nhận được tiền đặt cọc |
Y-2768 Fancy Style Ghế văn phòng xoay và nâng Boss để làm việc
| Công ty | Công ty TNHH Nội thất Anji Guyou |
| Người mẫu | Y-2768 |
| Vật liệu | Mặt trước PU, mặt sau và mặt bên PVC |
| Sự miêu tả | Ghế văn phòng lưng cao màu trắng |
| Cơ chế | Cơ chế nghiêng, lên xuống + chức năng nghiêng |
| Tay vịn | tay vịn pp |
| Gaslift | Sơn đen 80mm, chứng nhận TUV, cơ chế cấp 3 |
| Che bụi | 3 lớp .plastic |
| Căn cứ | 350mm, nylon có nướng, Kiểm tra BIFMA, Vòng bi 800KGS |
| thầu dầu | nylon |
| Chiều rộng ghế | 54,5cm |
| độ sâu chỗ ngồi | 52,5cm |
| chiều cao ghế | 44,5-52,5cm |
| chiều rộng trở lại | 55cm |
| chiều cao lưng |
78cm |
| Tây Bắc./GW. | 19kg/20,5kg |
| Kích thước thùng carton | 78*33*64cm |
| đóng gói | 1 cái/ctn, thùng carton màu nâu |
| Đang tải QTY | 400 chiếc/40HQ |
| MOQ | 80 chiếc |
| Sự chi trả | T/T (tiền đặt cọc 30%, số dư so với bản sao B/L) |
| thời gian giao hàng | 30 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc |
| Cổng tải | Thượng Hải hoặc Ninh Ba, Trung Quốc |








Chú phổ biến: Ghế văn phòng ông chủ xoay và nâng kiểu dáng lạ mắt y-2768 dành cho làm việc, Trung Quốc Ghế văn phòng ông chủ xoay và nâng kiểu dáng lạ mắt y-2768 dành cho nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy làm việc














