Chi tiết nhanh
| Kiểu: |
Nội thất văn phòng |
Sử dụng cụ thể: |
Ghế văn phòng |
Sử dụng chung: |
Nội thất thương mại |
| Vật liệu: |
Kim loại |
Loại kim loại: |
Sắt |
gấp: |
KHÔNG |
| Phong cách: |
Ghế Điều Hành, Ghế Nâng, Ghế Xoay |
Kích cỡ: |
62*73*108-116CM |
Nơi xuất xứ: |
Chiết Giang, Trung Quốc (đại lục) |
| Tên thương hiệu: |
Guyou hoặc OEM |
Số mô hình: |
Y-2790 |
vải vóc: |
pu+pvc |
| bọt: |
bọt mật độ cao |
gỗ: |
ván ép |
khung gầm: |
cơ chế khóa{0}}nghiêng |
| tay vịn: |
sơn tay đệm |
tăng ga: |
Xe nâng khí loại 2 80mm |
che bụi: |
trang |
| căn cứ: |
sơn nền nylon |
thầu dầu: |
nylon |
OEM/EDM: |
chấp nhận được |
Đóng gói & Giao hàng
| Chi tiết đóng gói: | thùng carton xuất khẩu tiêu chuẩn, một chiếc mỗi thùng |
| Chi tiết giao hàng: | 25-35 ngày sau khi nhận được tiền gửi |
Y-2790 Bộ phận ghế xoay lưng cao tiện dụng Ghế văn phòng Ghế gỗ da gỗ
Mô tả sản phẩm
| Công ty | Công ty TNHH Nội thất Anji Guyou |
| Người mẫu | Y-2790 |
| Vật liệu | Mặt trước PU, mặt sau và mặt bên PVC |
| Sự miêu tả | ghế da |
| Tay vịn | tay vịn nhựa |
| Cơ chế | Cơ chế nghiêng, lên xuống + chức năng nghiêng |
| Thang máy khí | tranh đen 80mm |
| Che bụi | Chất liệu nhựa, màu đen, 3 lớp |
| Căn cứ | 350mm, đế nylon |
| thầu dầu | Bánh xe nylon màu đen |
| Chiều rộng ghế | 53,5cm |
| độ sâu chỗ ngồi | 51,5cm |
| chiều cao ghế | 44,5-52,5cm |
| chiều rộng trở lại | 52cm |
| chiều cao lưng | 78cm |
| Kích thước thùng carton | 80*33*64, thùng carton xuất khẩu màu nâu |
| Đang tải QTY/40'HQ | 360 chiếc |
| MOQ | 100 chiếc |
| Sự chi trả | T/T (tiền đặt cọc 30%, số dư so với bản sao B/L) |
| thời gian giao hàng | 30 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc |
| Cổng tải | Thượng Hải HOẶC Ninh Ba, Trung Quốc |








Chú phổ biến: y-2790 bộ phận ghế xoay lưng cao tiện dụng ghế văn phòng ghế gỗ da gỗ, Trung Quốc bộ phận ghế xoay lưng cao y-2790 tiện dụng ghế văn phòng ghế gỗ da da nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy














