Chi tiết nhanh
Kiểu: Nội thất văn phòng
Sử dụng cụ thể: Ghế văn phòng
Sử dụng chung: Nội thất thương mại
Chất liệu: Kim loại
Loại kim loại: Sắt
Gấp: Không
Phong cách: Ghế nâng, Ghế xoay
Kích thước: 63*63*113-121cm
Nơi xuất xứ: Chiết Giang, Trung Quốc (đại lục)
Tên thương hiệu: Guyo
Số mô hình: Y-2867
vải: PU + PVC
Tay vịn: Tay vịn có đệm sơn
gaslift: gaslift 80mm loại 2
cơ sở: cơ sở nylon
bánh xe: bánh xe nylon
ODM&OEM: Chấp nhận được
MOQ: 50 cái
Đơn hàng nhỏ: Chấp nhận được
Trọng lượng chịu lực: 160kgs
Bảo hành: Sửa chữa các bộ phận miễn phí trong vòng 12 tháng nếu không có hư hỏng-do con người gây ra
Đóng gói & Giao hàng
| Chi tiết đóng gói: | Thùng carton xuất khẩu Stardand, một chiếc mỗi thùng |
|---|---|
| Chi tiết giao hàng: | 30 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc |
Y-2867 Ghế da máy tính thiết kế mới Ghế văn phòng xoay
| Công ty | Công ty TNHH Nội thất Anji Guyou |
| Người mẫu | Y-2867 |
| Vật liệu | Mặt trước PU, mặt sau và mặt bên PVC |
| Sự miêu tả | ghế máy tính |
| Tay vịn | sơn tay vịn |
| Cơ chế | cơ chế nghiêng |
| Che bụi | 3 lớp .plastic |
| Căn cứ | đế nylon |
| thầu dầu | bánh xe nylon |
| Căng cơ nâng khí | 80mm |
| Chiều rộng ghế | 52cm |
| độ sâu chỗ ngồi | 54cm |
| chiều cao ghế | 44,5-54,5cm |
| chiều rộng trở lại | 51cm |
| chiều cao lưng |
62cm |
| N.W/G.W |
14,8/16,3KGS |
| đóng gói | 1 cái/ctn, thùng carton màu nâu |
| MOQ | 50 cái |
| Sự chi trả | T/T (tiền đặt cọc 30%, số dư so với bản sao B/L) |
| thời gian giao hàng | 30 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc |
| Cổng tải | Thượng Hải hoặc Ninh Ba, Trung Quốc |











Chú phổ biến: y-2867 ghế máy tính da thiết kế mới ghế văn phòng xoay, Trung Quốc y-2867 ghế máy tính da thiết kế mới nhà sản xuất ghế văn phòng xoay, nhà cung cấp, nhà máy













