Chi tiết nhanh
Kiểu: Nội thất văn phòng
Sử dụng cụ thể: Ghế văn phòng
Sử dụng chung: Nội thất thương mại
Chất liệu: Kim loại
Loại kim loại: Sắt
Gấp: Không
Phong cách: Ghế nâng, Ghế xoay
Kích thước: 63*68*114-122cm
Nơi xuất xứ: Chiết Giang, Trung Quốc (đại lục)
Tên thương hiệu: Guyo
Số mô hình: Y-2898
Vải: PU + PVC
Tay vịn: Tay vịn có đệm sơn
Cơ chế: Khóa{0}}cơ chế nghiêng
Gaslift: gaslift 80mm loại 2
Đế: Đế sơn
Bánh xe: Bánh xe nylon
Đóng gói & Giao hàng
| Chi tiết đóng gói: | Thùng tiêu chuẩn xuất khẩu; một mảnh mỗi thùng carton |
|---|---|
| Chi tiết giao hàng: | 30 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc |
Ghế văn phòng/ghế đua lưng cao thời trang thiết kế mới (Y-2898C)
| Công ty | Công ty TNHH Nội thất Anji Guyou |
| Người mẫu | Y-2898C |
| Vật liệu | vải pu và micro |
| Sự miêu tả | ghế đua |
| Tay vịn | tay vịn nhựa có đệm pu |
| Cơ chế | cơ chế nghiêng |
| Thang máy khí | tranh đen 80mm |
| Che bụi | Chất liệu nhựa, màu đen, 3 lớp |
| Căn cứ | Nylon có sơn. 350mm |
| thầu dầu | thầu dầu pu |
| Chiều rộng ghế (cm) | 53 |
| độ sâu ghế (cm) | 50.5 |
| chiều cao ghế (cm) | 45-53 |
| chiều rộng lưng (cm) | 52.5 |
| chiều cao lưng (cm) | 78 |
| Kích thước thùng carton | 80*34*64cm |
| Đang tải QTY/40'HQ | 380 chiếc |
| MOQ | 100 chiếc |
| Sự chi trả | T/T (tiền đặt cọc 30%, số dư so với bản sao B/L) |
| thời gian giao hàng | 30 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc |
| Cổng tải | Thượng Hải hay Ninh Ba, Trung Quốc |









Chú phổ biến: y-2898c thiết kế mới thời trang ghế đua lưng cao/ghế văn phòng, Trung Quốc y-2898c thiết kế mới thời trang ghế đua lưng cao/ghế văn phòng nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy













