Ghế chơi game xoay lưng cao Y-2576 này được thiết kế theo yêu cầu của game thủ về chất lượng, sự thoải mái và mức độ thẩm mỹ.
Đầu tiên, ghế chơi game được làm bằng khung kim loại thay vì ván ép, nó có thể giúp ghế chơi game được sử dụng an toàn và bền bỉ hơn.
Thứ hai, ghế chơi game được bổ sung thêm nhiều chức năng hơn so với ghế văn phòng truyền thống. Một trong những chức năng quan trọng nhất là ngả lưng 180 độ. Vì vậy, khi game thủ mệt mỏi sau một thời gian chơi game trên máy tính, họ có thể sử dụng chiếc ghế chơi game này để ngủ. Điều đó rất thoải mái.
Cuối cùng con mắt đầu tiên chúng ta nhìn thấy một chiếc ghế chơi game chính là mức độ bề ngoài. Chiếc ghế chơi game này trông rất cổ điển và kết hợp giữa truyền thống và hiện đại. Bạn có thể ngắm nhìn rất lâu mà không cảm thấy nhàm chán.
Nói chung, chiếc ghế chơi game này rất đáng giá cho bạn.


| Công ty | Công ty TNHH Nội thất Anji Guyou |
| Người mẫu | Y-2576 |
| Tên sản phẩm | Ghế chơi game xoay lưng cao |
| Sự miêu tả | Ghế chơi game cỡ lớn có thể ngả 180 độ |
| Vải vóc | Chất liệu PVC cao cấp, chất liệu tương tự như ghế ô tô |
| Bọt | Mặt sau xốp mật độ cao, chỗ ngồi đầy bọt chữa lạnh |
| Tay vịn | tay vịn 3D |
| Cơ chế | Khóa cơ chế nghiêng |
| Gaslift | Gaslift 100mm loại 2 hoặc 3 hoặc 4 |
| Căn cứ | 350 mm, Sơn nền kim loại |
| thầu dầu | Bánh xe PU 60mm |
| MOQ | 50 chiếc |
| Sự chi trả | T/T (tiền đặt cọc 30%, số dư so với bản sao B/L) |
| thời gian giao hàng | 30 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc |
| Cổng tải | Thượng Hải hoặc Ninh Ba, Trung Quốc |





Anji Guyou Furniture Co., LTD là nhà sản xuất Ghế chơi game xoay lưng cao chuyên nghiệp trong 25 năm.
Chúng tôi có hơn 80 nhân viên giàu kinh nghiệm để đảm bảo quá trình sản xuất diễn ra tốt đẹp và hiệu quả.
Chúng tôi cũng có 10 nhân viên bán hàng cấp cao để cung cấp-giải pháp toàn diện cho khách hàng của mình.
Và chúng tôi có đội ngũ thiết kế gồm 5 người để giúp khách hàng linh hoạt hơn trong Dịch vụ OEM.
Năm 1996, chúng tôi bắt đầu kinh doanh ghế văn phòng ở Thượng Hải.
Năm 2001, chúng tôi thành lập công ty riêng của mình có tên Shanghai Meisheng Furniture Co., Ltd. Và trong giai đoạn 2001 đến 2010, chúng tôi đã xây dựng mối quan hệ kinh doanh tốt với các cơ quan chính phủ, các tổ chức giáo dục đại học, ngân hàng, trung tâm thương mại và nhiều khách hàng khác.
Năm 2010, chúng tôi trở lại Anji và thành lập Công ty TNHH Nội thất Anji Yuanheng. Chúng tôi vẫn giữ mối quan hệ kinh doanh với khách hàng ở Thượng Hải và chúng tôi cũng mở rộng một số khách hàng ở khu vực khác.
Năm 2012, chúng tôi thành lập Công ty TNHH Nội thất Anji Guyou và bắt đầu xuất khẩu ghế văn phòng sang thị trường nước ngoài.
Năm 2016, sau vài năm phát triển, chúng tôi phải chuyển sang nhà máy mới để đáp ứng yêu cầu tăng trưởng kinh doanh.
Năm 2018, bộ phận bán hàng của chúng tôi chuyển đến văn phòng mới ở Hàng Châu, nhằm thu hút thêm nhiều thành viên xuất sắc tham gia và cung cấp dịch vụ chuyên nghiệp hơn cho khách hàng.
Năm 2020, chúng tôi đã cải tiến nhà máy của mình bằng hệ thống quản lý 6S.


Trong những năm qua, chúng tôi tham dự nhiều triển lãm khác nhau. Và chúng tôi xây dựng mối quan hệ kinh doanh lâu dài với nhiều khách hàng từ các quốc gia khác nhau.
Chúng tôi tham dự Hội chợ Nội thất Quốc tế Trung Quốc năm 2014 và 2015, tham dự Hội chợ Caton năm 2016.
Và năm 2017, chúng tôi bắt đầu tham dự một số triển lãm ở nước ngoài, như ORGATEC ở Cologne.
Trong năm 2018 và 2019, chúng tôi tham dự một số Hội chợ Điện tử, như Điện tử Tiêu dùng ở Hồng Kông, COMPUTEX ở Đài Bắc và Điện tử Tiêu dùng ở Indonesia.
Năm 2020, chúng tôi tham dự IMM ở Cologne.
2 năm nay, vì sự suy thoái toàn cầu, chúng tôi phải dừng chuyến tham quan triển lãm của mình.
Sau nhiều năm nỗ lực, nhà máy của chúng tôi đã vượt qua hệ thống quản lý chất lượng ISO9001: 2015, hệ thống quản lý môi trường 14001:2015 và kiểm toán BSCI.
Sản phẩm chính của chúng tôi là Ghế chơi game xoay lưng cao, ghế chơi game, ghế đua, ghế văn phòng và ghế quầy bar. Trong 2 năm này, chúng tôi cũng cung cấp bàn chơi game và ghế có điểm nhấn. Để đáp ứng yêu cầu từ khắp nơi trên thế giới, nhiều sản phẩm của chúng tôi có báo cáo thử nghiệm cụ thể. Về chất lượng và độ bền, chúng tôi đã lập báo cáo thử nghiệm BIFMA, EN1335, EN12520 và EN12521. Liên quan đến yêu cầu về sản phẩm Phòng cháy, chúng tôi đã tạo ra BS5852, EN1021, CA 117. Và liên quan đến yêu cầu về môi trường, chúng tôi đã tạo ra REACH, AZO, 6P, SCCP, Cadmium, v.v.

Q1. Bạn là Nhà máy hay Công ty Thương mại?
A: Chúng tôi là nhà sản xuất. Nhà máy của chúng tôi đạt chứng chỉ ISO 9001:2015 và ISO 14001: 2015 và kiểm toán Ul. Chúng tôi phục vụ cho 1000+ khách hàng từ 100+ quốc gia trong 23 năm.
Q2. Sản phẩm chính của bạn là gì?
Trả lời: Các sản phẩm chính mà công ty chúng tôi kinh doanh là nội thất văn phòng, bao gồm Ghế chơi game xoay lưng cao, Ghế văn phòng, Ghế chơi game, Ghế quầy bar, Ghế đua, v.v.
Q3. Tôi có thể lấy mẫu miễn phí trước khi đặt hàng không?
Đ: Vâng, chắc chắn rồi. Nhưng trước tiên vui lòng thanh toán phí mẫu và chi phí vận chuyển, và chúng tôi sẽ trả lại phí mẫu sau khi đặt hàng chính thức.
Q4. Bạn có thể chấp nhận đơn đặt hàng OEM hoặc ODM không?
Đ: Có, chúng tôi có thể. Đơn đặt hàng tùy chỉnh cũng được hoan nghênh.
Q5. Điều khoản giao hàng của bạn là gì?
A: FOB, EXW, CIF,DDP, v.v.
Q6. Thời gian giao hàng của bạn là gì?
Đáp: 25-35 ngày.
Q7. Bạn có thể bảo hành cho sản phẩm của chúng tôi không?
Trả lời: Bảo hành 2 năm, chúng tôi kiểm soát chất lượng theo hệ thống ISO 9001: 2015. Và chúng tôi hứa sẽ thay thế tất cả các sản phẩm bị lỗi
Chú phổ biến: ghế chơi game xoay lưng cao, nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy sản xuất ghế chơi game xoay lưng cao Trung Quốc













